100M Single-mode Media Converter TP-LINK MC110CS

Giá bán 780.000₫

Mô tả:

10/100Mbps Single-mode Media Converter TP-LINK MC110CS

–         Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX

–         Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời

–         Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX

–         Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

–         Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX

–         Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX

–         Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời

–         Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

–         Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED

–         Cung cấp điện ở bên ngoài

0904.937.368
Mã: TP-LINK MC110CS

10/100Mbps Single-mode Media Converter TP-LINK MC110CS

–         Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX

–         Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời

–         Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX

–         Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

–         Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX

–         Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX

–         Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời

–         Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

–         Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED

–         Cung cấp điện ở bên ngoài

MEDIA CONVERTER & MODULE
Standards and Protocols IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Basic Function Chế độ chuyển Bán/Song công trên cổng FX
Điều khiển luồng song công(IEEE 802.3)
Điều khiển luồng bán song công(Backpressure)
mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời
Ports Cổng 1 100M SC
Cổng 1 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (lớn nhất 100m)
Cáp STP 100Ω EIA/TIA-568(lớn nhất 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (lớn nhất 100m)
Cáp STP EIA/TIA-568 100Ω (lớn nhất 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang single-mode
LED Indicators PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
Dimensions (W*D*H) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện ở bên ngoài
Safety & Emission FCC, CE
Environment Nhiệt độ hoạt động : 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Nhiệt độ bảo quản : -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động : 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản : 5%~90% không ngưng tụ

–         Hàng chính hãng TP-LINK.

–         Bảo hành: 12 tháng.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “100M Single-mode Media Converter TP-LINK MC110CS”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

100M Single-mode Media Converter TP-LINK MC110CS

Giá bán 780.000₫

Mô tả:

10/100Mbps Single-mode Media Converter TP-LINK MC110CS

–         Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX

–         Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời

–         Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX

–         Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

–         Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX

–         Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX

–         Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời

–         Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

–         Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED

–         Cung cấp điện ở bên ngoài

0904.937.368
Mã: TP-LINK MC110CS