Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

Liên hệ

Mô tả:

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

Mã: OSD330T

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

–        Bộ chuyển đổi quang điện bao gồm 01 kênh Video RGB, VGA hoặc XGA.

–        Bộ phát tín hiệu Quang Video RGB/XGA/VGA. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Video sang tín hiệu Quang Video.

–        Khoảng cách truyền tín hiệu 3Km khi sử dụng cáp Multi mode, 30Km khi sử dụng cáp Single mode.

–        Sử dụng 03 sợi quang để truyền.

–        Sử dụng với bộ thu tín hiệu Quang Video OSD330R

–        Ngõ vào Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.

–        Băng thông: 10Hz-150MHz.

–        Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >50dB.

–        Bước sóng phát: 1310nm.

–        Công suất phát quang: -10 đến -6dBm  cho cáp Multi-mode và Single mode.

–        Giao tiếp quang: đầu nối SC.

–        Nguồn điện: 11 đến 16VDC, 500mA.

–        Kích thước: 215x210x56 mm.

–        Trọng lượng: 1.6Kg.

–        Sản xuất tại Australia.

–        Bảo hành: 01 năm.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

Liên hệ

Mô tả:

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

Mã: OSD330T