Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R (1080P)

Giá bán 3.690.000₫

Mô tả:

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R (1080P)

0904.937.368
Mã: BT-CVI1V1D-T/R (1080P)

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R (1080P)
-Bộ chuyển đổi Quang-Điện Video Converter Single mode.
-Video Converter 1 kênh dùng cho camera CVI độ phân giải 1080P (2.0 Megapixel).
-Khoảng cách truyền lên đến 20 km.
-Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.
-1 kênh Video và 1 kênh Data.
-Sử dụng cho camera CVI và AHD (chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu Video HD-CVI dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao).
-Hỗ trợ độ phân giải 1080P (2.0MP).
-Ngõ vào và ngõ ra Video BNC, trở kháng 75 Ω.
-Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.
-Cổng giao tiếp data: RS485.
-Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).
-Tương thích với Video hệ PAL, NTSC, SECAM.
-Các LED chỉ thị nguồn, cáp quang, Video tiện lợi cho việc lắp đặt và giám sát.
-Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.
-Nguồn điện sử dụng: 5VDC.
-Công suất tiêu thụ: <6W.
-Thích hợp sử dụng cho hệ thống camera quan sát do tính chất chống nhiễu, chống sét và truyền đi xa.
-Sản xuất tại China.
-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R (1080P)”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R (1080P)

Giá bán 3.690.000₫

Mô tả:

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R (1080P)

0904.937.368
Mã: BT-CVI1V1D-T/R (1080P)