Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R

Giá bán 2.330.000₫

Mô tả:

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R

0904.937.368
Mã: BT-CVI1V1D-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R

– Bộ chuyển đổi Quang-Điện Video Converter Single mode.

– Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

– Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

– 1 kênh Video và 1 kênh Data

– Sử dụng cho camera CVI và AHD (chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu Video HD-CVI và data dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao).

-Hỗ trợ độ phân giải 720p (1.0MP)/960P (1.3MP)

– Ngõ vào và ngõ ra Video BNC, trở kháng 75 Ω.

– Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

– Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

– Tương thích với Video hệ PAL, NTSC, SECAM.

– Các LED chỉ thị nguồn, cáp quang, Video tiện lợi cho việc lắp đặt và giám sát.

– Giao tiếp data: Cổng RS-485

– Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

– Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

– Công suất tiêu thụ: <6W.

– Thích hợp sử dụng cho hệ thống camera quan sát do tính chất chống nhiễu, chống sét và truyền đi xa.

– Sản xuất tại China.

– Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R

Giá bán 2.330.000₫

Mô tả:

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh BTON BT-CVI1V1D-T/R

0904.937.368
Mã: BT-CVI1V1D-T/R