Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-CVI2V-T/R

Giá bán 2.910.000₫

Mô tả:

Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-CVI2V-T/R

0904.937.368
Mã: BT-CVI2V-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-CVI2V-T/R

–       Bộ chuyển đổi Quang-Điện Video Converter Single mode.

–       Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

–       Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

–       2 kênh Vide.

-Sử dụng cho camera CVI & AHD

-Hỗ trợ độ phân giải 720p (1.0MP)/960P (1.3MP)

–       Sử dụng cho camera CVI (chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu Video HD-CVI dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao)

–       Ngõ vào và ngõ ra Video BNC, trở kháng 75 Ω.

–       Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

–       Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

–       Tương thích với Video hệ PAL, NTSC, SECAM.

–       Các LED chỉ thị nguồn, cáp quang, Video tiện lợi cho việc lắp đặt và giám sát.

–       Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

–       Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

–       Công suất tiêu thụ: <6W.

–       Thích hợp sử dụng cho hệ thống camera quan sát do tính chất chống nhiễu, chống sét và truyền đi xa.

–       Sản xuất tại China.

–       Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-CVI2V-T/R”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-CVI2V-T/R

Giá bán 2.910.000₫

Mô tả:

Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-CVI2V-T/R

0904.937.368
Mã: BT-CVI2V-T/R