SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A

SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A

  • MS 000003575
  • NETONE
Giá : 992,000 vnđ (Đã bao gồm VAT)

SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A

SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A

- Module quang 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A hỗ trợ tín hiệu truyền trên một sợi quang với cáp quang Single-Mode.

- Độ dài bước sóng (Wavelenght): 1310nm/1550nm.

- Tốc độ truyền dữ liệu (Data Rate): 155Mbps.

- Khoảng cách truyền cáp quang (Distance): 60km.

- Sản xuất: Taiwan.

- Bảo hành: 12 tháng.

Bình luận