Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110MA-11-2

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110MA-11-2

  • MS 000003466
  • WINTOP
Giá : 450,000 vnđ (Đã bao gồm VAT)

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110MA-11-2

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110MA-11-2

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 2 km

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng quang kết nối: SC

– Bước sóng quang: 1310 nm

– Loại tín hiệu: Multi-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

– Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

Bình luận