Thiết bị mạng RUIJIE

Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-130(GE)

Giá :

720,000 vnđ

- Công suất 30W/53V DC.

- Tương thích chuẩn IEEE 802.3af.

- Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need.

- Hỗ trợ 1 cổng PoE (1000Base-T, PoE+/ 802.3at).

- Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị wifi.

- Chứng nhận: FCC Part 15, EN 55022 Class B (Emissions) EN 55024 (Immunity), VCCI, UL/cUL Per EN 60950-1, GS Mark Per EN 60950-1.

- Nguồn  Poe dùng cho các Model WIFI RG-AP730L.

Mua hàng

Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE)

Giá :

660,000 vnđ

- Công suất 15.4W/50V DC.

- Tương thích chuẩn IEEE 802.3af.

- Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need.

- Hỗ trợ 1 cổng PoE (1000Base-T, 802.3af).

- Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị wifi.

- Chứng nhận: FCC Part 15, EN 55022 Class B (Emissions) EN 55024 (Immunity), VCCI, UL/cUL Per EN 60950-1, GS Mark Per EN 60950-1.

- Nguồn  Poe dùng cho các Model WIFI RG-AP710, RG-AP130(L), RG-AP720-L, AP210-L, RG-AP630(CD).

Mua hàng

Module quang SingleMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Giá :

2,090,000 vnđ

Module quang SingleMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Mua hàng

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Giá :

2,250,000 vnđ

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Mua hàng

Gateway RUIJIE RG-EG3000XE

Giá :

389,144,000 vnđ

- The RG-EG3000XE next-generation high-performance integrated gateway supports a variety of features including multi-link load balancing, smart DNS, application/user-based routing technologies, smart flow control, AAA (authentication, authorization, and accounting) gateway, online behavior management and visualized IPsec VPN. 

- With its smart scheduling and behavior management technologies for network traffic, RG-EG3000UE/XE can effectively optimize the gateway network, improve service performance, manage online behavior and meet the demands of large-scale network gateway for a wide variety of industries.

Mua hàng

48-port 10/100/1000 Base-T Managed Switch RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H

Giá :

23,877,000 vnđ

- 48 cổng 10/100/1000BASE-T

- 4 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 512MB  

- Flash: 256MB

- Tốc độ chuyển mạch: 104Gbps

- Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 × 268 × 44.5 mm

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q/MAC VLAN/Private VLAN/Protocol VLAN/Voice VLAN

- Các chứng nhận: EN 60960-1,EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, N 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Managed Switch RUIJIE RG-S1920-24GT4SFP/2GT

Giá :

5,776,000 vnđ

- 24 cổng 10/100/1000BASE-T

- 4 cổng 1000M SFP ports

- 2 cổng 10/100/1000BASE-T (Combo)

- CPU: single-core processor, 500MHz

- SDRAM: SDRAMIII 256MB  

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps

- Tốc độ chuyển mạch gói: 42Mpps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 x 189 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Các chứng nhận: EN 55032, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN300 386

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-UP-H

Giá :

21,428,000 vnđ

- 24 cổng PoE, tổng công suất 370W

- HPoE: cổng 1-4

- 4 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 512MB  

- Flash: 256MB

- Tốc độ chuyển mạch: 128Gbps

- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz

- Kích thước: 440 × 260 × 44 mm

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q/MAC VLAN/Private VLAN/Protocol VLAN/Voice VLAN

- Các chứng nhận: EN 60960-1,EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, N 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3.

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1920-26GT2SFP-P-E

Giá :

15,400,000 vnđ

- 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W

- 2 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 256MB  

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 x 292 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Các chứng nhận: EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1920-26GT2SFP-LP-E

Giá :

12,946,000 vnđ

- 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W

- 2 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 256MB  

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 x 292 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Các chứng nhận: EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

24-port 10/100Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E

Giá :

11,330,000 vnđ

- 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W

- 2 cổng 10/100/1000BASE-T

- 2 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 256MB 

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 12.8Gbps

- Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 x 292 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Các chứng nhận: EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3.

Mua hàng

24-port 10/100Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E

Giá :

7,952,000 vnđ

- 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W

- 2 cổng 10/100/1000BASE-T

- 2 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 256MB  

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 12.8Gbps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 x 292 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Các chứng nhận: EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Unmanaged PoE Switch RUIJIE RG-ES126G-P-L

Giá :

6,006,000 vnđ

- 2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T

- Tổng công suất: 370W

- Auto MDI/MDI-X

- tốc độ chuyển mạch: 52Gbps

- Nguồn cung cấp: AC 100~240V / 50Hz~60Hz

- Hỗ trợ chống sét 4KV

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C

- Kích thước: 440 x 205 x 43.6 mm

- Hỗ trợ Flow control (IEEE802.3X), Port isolation, PoE budget indicators.

- Các chứng nhận: EN 60950-1, EN 300 386, EN 55032, EN 55035, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3.

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Unmanaged PoE Switch RUIJIE RG-ES126G-LP-L

Giá :

5,317,000 vnđ

- 2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T

- Tổng công suất: 180W

- Auto MDI/MDI-X

- Tốc độ chuyển mạch: 52Gbps

- Nguồn cung cấp: 100~240 VAC/ 50Hz~60Hz

- Hỗ trợ chống sét 4KV

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C

- Kích thước: 440 x 205 x 43.6 mm

- Hỗ trợ Flow control (IEEE802.3X), PoE budget indicators.

- Các chứng nhận: EN 62368- 1, EN 300 386, EN 55032, EN 55035, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3.

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Managed Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H

Giá :

12,294,000 vnđ

- 24 cổng 10/100/1000BASE-T

- 4 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 512MB 

- Flash: 256MB

- Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 × 268 × 44.5 mm

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q/ MAC VLAN/ Private VLAN/ Protocol VLAN/ Voice VLAN

- Các chứng nhận: EN 60960-1,EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, N 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

24-port 10/100/1000 Base-T Unmanaged Switch RUIJIE RG-S1826G

Giá :

4,686,000 vnđ

- 24 10/100/1000 BASE-T, 2 GE SFP (Non-combo)

- Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps

- Nguồn cấp: AC 100~240V, 50Hz~60Hz

- Hỗ trợ chống sét 4KV

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Kích thước: 440 x 205 x 44 mm

- Công suất tiêu thụ: 22.8W

- Các chứng nhận: EN 55032, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN300 386

Mua hàng

18-port 10/100/1000 Base-T Managed Switch RUIJIE RG-S1920-18GT2SFP

Giá :

5,320,000 vnđ

- 18 cổng 10/100/1000BASE-T

- 2 cổng 1000M SFP ports

- CPU: single-core processor, 500MHz

- SDRAM: SDRAMIII 256MB  

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 40Gbps

- Tốc độ chuyển mạch gói: 30Mpps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 440 x 189 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Các chứng nhận: EN 55032, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN300 386

Mua hàng

16-port 10/100/1000 Base-T Unmanaged Switch RUIJIE RG-S1818G

Giá :

3,875,000 vnđ

- 16 10/100/1000 BASE-T, 2 GE SFP (Non-combo)

- Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps

- Nguồn cấp: AC 100~240V, 50Hz~60Hz

- Hỗ trợ chống sét 4KV

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Kích thước: 440 x 205 x 44 mm

- Công suất tiêu thụ: 8.6W

- Các chứng nhận: EN 55032, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN300 386

Mua hàng

8-port 1000BASE-T Smart Gateway RUIJIE RG-EG3250

Giá :

23,900,000 vnđ

- 8 cổng 1000BASE-T ports

- 1 SFP port và 1 SFP+ port (Non-combo)

- Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN

- Memory: 2G  

- Flash: 8M SPIFLASH 

- Cache: 100GB

- Hỗ trợ 2000 user

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp sẵn ổ cứng 1TB

- Hỗ trợ 1000 kênh VPN (IPsec)

- Hỗ trợ quảng cáo

- Cân bằng tải giữa các đường truyền internet

- Các ứng dụng cấp doanh nghiệp: HTTP, FTP, SMTP, POP3, IMAP, Telnet, LOTUS-NOTES, SQL Server, Oracle, Mysql, HTTPS, ...

- Hỗ trợ cập nhật thư viện signature của các ứng dụng mobile/windows (facebook, youtube, torrent..) để quản lý/ngăn chặn

- Nguồn điện: 100-240VAC, 50-60Hz, 0.65A

- Kích thước: 440 × 200 × 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C

Mua hàng

8-port 1000BASE-T Smart Gateway RUIJIE RG-EG2100-P V2

Giá :

7,502,000 vnđ

- 8 cổng 1000BASE-T ports (7x POE/POE+), tổng công suất 135W

- Hỗ trợ lên đến 2 cổng WAN

- Memory: 512M  

- Flash: 4GB EMMC  

- Cache: 750MB

- Hỗ trợ 300 user

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Hỗ trợ 16 kênh VPN (IPsec)

- Hỗ trợ quảng cáo

- Cân bằng tải giữa các đường truyền internet

- Hỗ trợ cập nhật thư viện signature của các ứng dụng mobile/windows (facebook, youtube, torrent..) để quản lý/ngăn chặn.

- Nguồn điện: 100-240VAC, 50-60Hz, 3A

- Kích thước: 200 × 200 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~45°C

Mua hàng

8-port 10/100/1000 Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H

Giá :

10,406,000 vnđ

- 8 cổng PoE, tổng công suất 125W

- 2 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 512MB  

- Flash: 256MB

- Tốc độ chuyển mạch: 24Gbps

- Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 340 × 260 × 44 mm

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q/MAC VLAN/Private VLAN/Protocol VLAN/Voice VLAN

- Các chứng nhận: EN 60960-1,EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, N 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

8-port 10/100/1000 Base-T Managed PoE Switch RUIJIE XS-S1920-9GT1SFP-P-E

Giá :

7,326,000 vnđ

- 8 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 125W

- 1 cổng 1000M SFP ports

- CPU Memory: 256MB  

- Flash: 32MB

- Tốc độ chuyển mạch: 20Gbps

- Nguồn điện: AC 100~240V, 50/60Hz

- Kích thước: 300 x 220 x 43.6 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -5°C~55°C

- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud

- Tích hợp Web management

- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

- Các chứng nhận: EN 55022, EN55032, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3

Mua hàng

8-port 10/100/1000 Base-T Unmanaged PoE Switch RUIJIE RG-ES109G-LP-L

Giá :

1,935,000 vnđ

- 1 cổng 10/100/1000BASE-T & 8 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T

- Tổng công suất: 54W

- Auto MDI/MDI-X

- Tốc độ chuyển mạch: 18Gbps

- Nguồn cấp: External AC-DC power adaptor

- Hỗ trợ chống sét 4KV

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C

- Kích thước: 206.5x 108.5 x 28 mm

- Hỗ trợ Flow control (IEEE802.3X), Port isolation, PoE budget indicators.

- Các chứng nhận: EN60950-1, EN 300 386, EN 55032, EN 55035, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3.

Mua hàng

8-port 10/100/1000 Base-T Unmanaged Switch RUIJIE RG-S1808G

Giá :

1,628,000 vnđ

- 8 cổng 10/100/1000BASE-T

- Tốc độ chuyển mạch: 16Gbps

- Nguồn cấp: AC 100~240V, 50Hz~60Hz

- Hỗ trợ chống sét 4KV

- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C

- Kích thước: 220 x 160 x 44 mm

- Công suất tiêu thụ: 5.3W

- Các chứng nhận: EN 55032, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11, EN300 386

Mua hàng

Wireless Access Controller RUIJIE RG-WS6008

Giá :

38,632,000 vnđ

- Thiết bị điều khiển WIFI thế hệ mới.

- Hỗ trợ 6 cổng 1000BASE-T.

- Hỗ trợ 2 cổng 1000BASE-T/1000BASE-X combo.

- Hỗ trợ 1 cổng Console Port.

- Hỗ trợ 1 cổng USB ports.

- Tích hợp sẵn license cho 32 Access Point wifi (Tối đa mở rộng lên đến 224 APs hoặc 448 wall APs).

- Hỗ trợ tối đa: 6.400 users.

- Hỗ trợ  4,094 VLAN.

- LAN Protocols: ARP, VLAN, 802.1p, 802.1q, 802.1d, 802.1w, 802.1s.

- 802.11 LAN Protocols: 802.11, 802.11b, 802.11a, 802.11g, 802.11d, 802.11h, 802.11w, 802.11k, 802.11r, 802.11i, 802.11e, 802.11n, 802.11ac.

- Các chứng nhận: GB9254, EN301 489, GB4943, EN/IEC 60950-1.

Mua hàng

Wireless Access Point trong nhà RUIJIE RG-AP840-I

Giá :

12,716,000 vnđ

- Chuẩn 802.11a/b/g/n/ac.

- Băng tần Dual radio 2.4G + 5G, tổng tốc độ truy cập lên tới 5.2Gbps.

- Hỗ trợ 3 x 10/100/1000M Ethernet port; 1 cổng console port.

- Tích hợp sẵn dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí, không giới hạn về thời gian. 

- Tích hợp sẵn các tính năng về Wi-Fi marketing

- Số luồng: 2×2 MIMO + 5G 4×4 MIMO.

- Công suất:

Mua hàng

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP740-Iru

- Tích hợp anten thông minh 'X-Sense 4', 4×4 MU-MIMO.

- Tốc độ lên đến 2966Mbps, chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave2.

- Hỗ trợ 3 băng tần:

+ 802.11b/g/n: 2.4GHz to 2.483GHz.

+ 802.11a/n/ac: 5.150GHz to 5.350GHz, 5.47GHz to 5.725GHz, 5.725GHz to 5.850GHz.

- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho môi trường doanh nghiệp có mật độ sử dụng cao.

- 2 cổng 10/100/1000BASE-T Ethernet uplink | Nguồn 802.3af PoE <25.4W.

- Tích hợp với BLE/Bluetooth iBeacon.

- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình tư xa cực kỳ đơn giản.

- Hỗ trợ tối đa 612 người dùng và 48 BSSID.

Mua hàng

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP730-L

Giá :

7,788,000 vnđ

- Tốc độ lên đến 2130Mbps, chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave2.

- Hỗ trợ 3 băng tần (2.4G+5G+5G):

   + 802.11b/g/n: 2.4GHz to 2.483GHz

   + 802.11a/n/ac: 5.150GHz to 5.350GHz / 5.47GHz to 5.725GHz / 5.725GHz to 5.850GHz

- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho môi trường doanh nghiệp có mật độ sử dụng cao.

- Hỗ trợ 1 cổng PoE+ 10/100/1000BASE-T.

- Nguồn 802.3af PoE <25.5W.

- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình từ xa cực kỳ đơn giản.

- Hỗ trợ tối đa 768 người dùng và 48 BSSID.

Mua hàng

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP720-L

Giá :

3,894,000 vnđ

- Tốc độ lên đến 1167Mbps.

- Hỗ trợ 2 băng tần:

   + 802.11b/g/n: 2.4GHz to 2.483GHz.

   + 802.11a/n/ac: 5.150GHz to 5.350GHz/ 5.47GHz to 5.725GHz/ 5.725GHz to 5.850GHz.

- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa & nhỏ.

- 1 cổng PoE 10/100/1000BASE-T.

- Nguồn 802.3af PoE <12.95W.

- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình từ xa cực kỳ đơn giản.

- Hỗ trợ tối đa 256 người dùng và 32 BSSID.

Mua hàng

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP710

Giá :

3,256,000 vnđ

- Tốc độ lên đến 1167Mbps.

- Hỗ trợ 2 băng tần:

   + 802.11b/g/n: 2.4GHz to 2.483GHz.

   + 802.11a/n/ac: 5.150GHz to 5.350GHz/ 5.47GHz to 5.725GHz/ 5.725GHz to 5.850GHz.

- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa & nhỏ.

- Hỗ trợ 1 cổng PoE 10/100/1000BASE-T.

- Nguồn 802.3af, PoE <12.95W.

- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình từ xa cực kỳ đơn giản.

- Hỗ trợ tối đa 256 người dùng và 16 BSSID.

Mua hàng

Access point wifi gắn tường RUIJIE RG-AP130 (L)

Giá :

3,080,000 vnđ

- Tốc độ lên đến 1.167Gbps.

- Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz chuẩn 802.11a/b/g/n/ac.

- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, văn phòng, căn hộ.

- Hỗ trợ 4 cổng 10/100M Ethernet ports.

- Hỗ trợ 1 cổng 10/100/1000M uplink port và 1 cổng RJ-45 pass-through port (RJ-11 combo).

- Hỗ trợ nguồn 802.3af PoE <8W.

- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình từ xa cực kỳ đơn giản.

- Hỗ trợ tối đa 32 người dùng | 32 BSSID

Mua hàng

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP210-L

Giá :

1,980,000 vnđ

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP210-L

Mua hàng

Access point wifi gắn tường RUIJIE RG-AP110-L

Giá :

1,606,000 vnđ

Access point wifi gắn tường RUIJIE RG-AP110-L

Mua hàng

Access point wifi ngoài trời RUIJIE RG-AP630(CD)

Giá :

9,812,000 vnđ

- Tốc độ lên đến 1.167Gbps (300Mbps@2.4G & 867Mbps@5G).

- Anten đẳng hướng (Góc ngang 60°, góc dọc 30°).

- Hỗ trợ 2 băng tần:

    + 802.11b/g/n: 2.4GHz to 2.483GHz.

    + 802.11a/n/ac: 5.150GHz to 5.350GHz/5.47GHz to 5.725GHz/5.725GHz to 5.850GHz.

- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khu vực rộng lớn như sân bãi, bến cảng, .... độ phủ sóng khu vực có đường kính 250m.

- Hỗ trợ 1 cổng combo PoE+ 10/100/1000BASE-T/SFP.

- Nguồn 802.3af PoE <12.95W.

- Hỗ trợ FAT/FIT, WIPS, WIDS, NFPP, CPP, RADIUS, WAPI.

- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình từ xa cực kỳ đơn giản.

- Hỗ trợ tối đa 256 người dùng và 32 SSID (16 SSID/băng tần).

Mua hàng