Cáp-phụ kiện Alantek

Cáp điều khiển 18 AWG 1 đôi 500M (2 x 0.75) Alantek 301-C19401-0500 cao...

Cáp điều khiển 18 AWG 1 đôi 500M (2 x 0.75) Alantek 301-C19401-0500 cao cấp

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 1 Pair (301-CI9401-0000)

Giá :

6,450,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 1 Pair (301-CI9401-0000)

Mua hàng

Cáp audio control 22 awg -1 Pair Alantek 301-CI9201-0500

Cáp audio control 22 awg -1 Pair Alantek 301-CI9201-0500

Mua hàng

Cáp audio comtrol 22 AWG-2 Pair alantek chính hãng 301-CI9202-0500

Cáp audio comtrol 22 AWG-2 Pair alantek chính hãng 301-CI9202-0500

Mua hàng

Cáp audio/ control 22 AWG 4 Pair alantek 301-CI9204-0500

Cáp audio/ control 22 AWG 4 Pair alantek 301-CI9204-0500

Mua hàng

Cáp audio control 20 AWG -1 Pair 301-CI9301-0500

Cáp audio control 20 AWG -1 Pair 301-CI9301-0500

Mua hàng

Cáp Audio Control 18 awg 1 Pair Alantek 301-CI9401-0500

Cáp Audio Control 18 awg 1 Pair Alantek 301-CI9401-0500

Mua hàng

Cáp audio/ control 18 awg 3 -Pair alantek 301-CI9403-0500

Cáp audio/ control 18 awg 3 -Pair alantek 301-CI9403-0500

Mua hàng

Cáp audio/ control 16 AWG -2 Pair alantek 301-CI9502-0500

Cáp audio/ control 16 AWG -2 Pair alantek 301-CI9502-0500

Mua hàng

Cáp Audio/ control 14 awg 2-pair alantek 301-CI9602-0500

Cáp Audio/ control 14 awg 2-pair alantek 301-CI9602-0500

Mua hàng

Cáp audio/control 18 awg 1 pair alantek LSZH (301-CI9401-05LS)

Cáp audio/control 18 awg 1 pair alantek LSZH (301-CI9401-05LS)

Mua hàng

Cáp alantek 16 awg audio/control 1 pair lszh (500m) 301-CI9501-05LS

Cáp alantek 16 awg audio/control 1 pair lszh (500m) 301-CI9501-05LS

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 4 Pair (301-CI9504-0000)

Giá :

58,500,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 4 Pair (301-CI9504-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 3 Pair (301-CI9503-0000)

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 3 Pair (301-CI9503-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 2 Pair (301-CI9502-0000)

Giá :

20,800,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 2 Pair (301-CI9502-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 1 Pair (301-CI9501-0000)

Giá :

12,600,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 16AWG 1 Pair (301-CI9501-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 4 Pair (301-CI9404-0000)

Giá :

29,600,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 4 Pair (301-CI9404-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 3 Pair (301-CI9403-0000)

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 3 Pair (301-CI9403-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 2 Pair (301-CI9402-0000)

Giá :

15,300,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 18AWG 2 Pair (301-CI9402-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 4 Pair (301-CI9304-0000)

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 4 Pair (301-CI9304-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 3 Pair (301-CI9303-0000)

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 3 Pair (301-CI9303-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 2 Pair (301-CI9302-0000)

Giá :

11,350,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 2 Pair (301-CI9302-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 1 Pair (301-CI9301-0000)

Giá :

6,900,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 20AWG 1 Pair (301-CI9301-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 4 Pair (301-CI9204-0000)

Giá :

12,000,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 4 Pair (301-CI9204-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 3 pair (301-CI9203-0000)

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 3 pair (301-CI9203-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 2 Pair (301-CI9202-0000)

Giá :

7,450,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 2 Pair (301-CI9202-0000)

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 1 Pair (301-CI9201-0000)

Giá :

5,900,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 22AWG 1 Pair (301-CI9201-0000)

Mua hàng

Dây cáp đồng trục Alantek RG59 + 2C nguồn (301- RG590C-14Y3-0500)

Giá :

4,400,000 vnđ

Dây cáp đồng trục Alantek RG59 + 2C nguồn ( 301- RG590C-14Y3-0500 )

Alantek  CCTV RG59 Coaxial Cable 75 Ohms, Solid Copper Conductor, 95% CU Braid, with 2-Core 0.50mm2 Power conductor, PVC Black, 305m

Dây cáp đồng trục Alantek RG59 + 2C

Sử dụng hệ thống Camera, 

90% Braid

Điện trở: 75 Ohm

Điện dung: 54 pF/m

Sự suy hao: 20dB min (3000MHz)

Lõi dây bằng đồng

Bảo vệ dây: PVC

Cuộn 305 mét

Màu: đen

Bảo hành: Chính hãng 1 năm

Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt

Giao hàng: Miễn phí

Mua hàng

Dây cáp đồng trục Alantek RG59 + 2C nguồn

Dây cáp đồng trục Alantek RG59 + 2C nguồn

Alantek  CCTV RG59 Coaxial Cable 75 Ohms, Solid Copper Conductor, 95% CU Braid, with 2-Core 0.75mm2 Power conductor, PVC Black, 305m

Dây cáp đồng trục Alantek RG59 + 2C

Sử dụng hệ thống Camera, 

90% Braid

Điện trở: 75 Ohm

Điện dung: 54 pF/m

Sự suy hao: 20dB min (3000MHz)

Lõi dây bằng đồng

Bảo vệ dây: PVC

Cuộn 305 mét

Màu: đen

Bảo hành: Chính hãng 1 năm

Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt

Mua hàng

Dây cáp đồng trục Alantek RG6 Tri-Shield 301-RG0600-3SBK-1223

Giá :

1,870,000 vnđ

Dây cáp đồng trục Alantek RG6 Tri-Shield 301-RG0600-3SBK-1223

Alantek RG-6, 75 ohm Copper Covered Steel Gas Expanded Poly, Coaxial Cable, Tri-Shield, Outer Shield of 34 AWG PVC Jacket

Dây cáp đồng trục Alantek RG6

Sử dụng hệ thống Camera, TV, ...

Chống nhiễu Tri-Shield (2 lớp bạc, 1 lớp lưới)

90% Braid

Điện trở: 75 Ohm

Điện dung: 54 pF/m

Sự suy hao: 20dB min (3000MHz)

Lõi dây bằng đồng

Bảo vệ dây: PVC

Cuộn 305 mét

Màu: Trắng, đen

Bảo hành: Chính hãng 1 năm

Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt

Giao hàng: Miễn phí

Mua hàng

Dây cáp đồng trục Alantek RG11 301-RG1100-QSBK-1223

Giá :

4,400,000 vnđ

Dây cáp đồng trục Alantek RG11 301-RG1100-QSBK-1223

Dây cáp đồng trục Alantek

Alantek RG-11, 75 ohm Copper Covered Steel Gas Expanded Polyethylene, dielectric Coaxial Cable, Quad-shield, Outer Shield of 34 AWG PE Jacket

Sử dụng hệ thống Camera, TV, ...

Chống nhiễu Quad- Shield (có 2 lớp lưới, 2 lớp bạc)

60% Braid

Điện trở: 75 Ohm

Điện dung: 54 pF/m

Sự suy hao: 20dB min (3000MHz)

Lõi dây bằng đồng

Bảo vệ dây: PVC

Cuộn 305 mét

Màu: Trắng, đen

Mua hàng

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 14 AWG (301-CI9601-0500)

Giá :

18,850,000 vnđ

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 14 AWG (301-CI9601-0500)

Mua hàng

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 16AWG (500m/rl)

Giá :

12,987,000 vnđ

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 16AWG (500m/rl)

Mua hàng

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 18 AWG (500m/rl)

Giá :

7,787,000 vnđ

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 18 AWG (500m/rl)

Mua hàng

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 18AWG LSZH

Giá :

10,920,000 vnđ

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 18AWG LSZH

Mua hàng

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 16 AWG LSZH

Giá :

18,850,000 vnđ

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 16 AWG LSZH

Mua hàng

Cáp quang Outdoor Steel Armour Alantek 4-Core 50/125um

Giá :

55,900 vnđ

Cáp quang Outdoor Steel Armour Alantek 4-Core 50/125um

Mua hàng

Cáp quang Outdoor Steel Armour Alantek 6-Core 50/125um

Giá :

50,700 vnđ

Cáp quang Outdoor Steel Armour Alantek 6-Core 50/125um

Mua hàng

Cáp quang Outdoor Steel Armour Alantek 8-Core 50/125um

Giá :

55,900 vnđ

Cáp quang Outdoor Steel Armour Alantek 8-Core 50/125um

Mua hàng

Patch Cord SC/SC Multimode 50/125um Alantek (3 mét)

Giá :

665,600 vnđ

Patch Cord SC/SC Multimode 50/125um Alantek (3 mét)

Mua hàng

Patch Cord SC/LC Multimode 50/125um Alantek (3 mét) (306-52327M-0030)

Giá :

725,400 vnđ

Patch Cord SC/LC Multimode 50/125um Alantek (3 mét) (306-52327M-0030)

Mua hàng

10/100M Multi-mode Media Converter Alantek

Giá :

3,185,000 vnđ

10/100M Multi-mode Media Converter Alantek

Mua hàng

Modular Jack Cat6 UTP Alantek 302-2QX618-WHAB

Giá :

64,350 vnđ

Modular Jack Cat6 UTP Alantek 302-2QX618-WHAB

Mua hàng

Faceplate US 1-port Alantek 302-203201-SHWH

Giá :

33,800 vnđ

Faceplate US 1-port Alantek 302-203201-SHWH

Mua hàng

Faceplate US 2-port Alantek 302-203202-SHWH

Giá :

36,400 vnđ

Faceplate US 2-port Alantek 302-203202-SHWH

Mua hàng

Alantek Category 5E 302-4MU04E-FTXX

Giá :

32,500 vnđ

Alantek Category 5E 302-4MU04E-FTXX

Mua hàng

Alantek Category 5E 302-4MU07E-FTXX

Giá :

45,500 vnđ

Alantek Category 5E 302-4MU07E-FTXX

Mua hàng

Alantek Category 5E 302-4MU10E-FTXX

Giá :

57,200 vnđ

Alantek Category 5E 302-4MU10E-FTXX

Mua hàng

Alantek Category 6 302-4MU056-FTXX

Giá :

60,450 vnđ

Alantek Category 6 302-4MU056-FTXX

Mua hàng

Alantek Category 6 302-4MU106-FTXX

Giá :

87,100 vnđ

Alantek Category 6 302-4MU106-FTXX

Mua hàng

48-Port Panel Alantek 302-201BLN-48BL

Giá :

1,149,200 vnđ

48-Port Panel Alantek 302-201BLN-48BL

Mua hàng

Cáp quang Single mode Indoor Alantek 306-773002-Y00LS

Giá :

18,980 vnđ

Cáp quang Single mode Indoor Alantek 306-773002-Y00LS

Mua hàng

Cáp quang Single mode Indoor Alantek 306-773004-Y0LS

Giá :

21,840 vnđ

Cáp quang Single mode Indoor Alantek 306-773004-Y0LS

Mua hàng

Cáp quang Single mode 6-core Indoor Alantek 306-773006-Y0LS

Giá :

34,450 vnđ

Cáp quang Single mode 6-core Indoor Alantek 306-773006-Y0LS

Mua hàng

Cáp quang Single mode 8-core Indoor Alantek 306-773008-Y0LS

Giá :

38,740 vnđ

Cáp quang Single mode 8-core Indoor Alantek 306-773008-Y0LS

Mua hàng

Cáp quang Single mode Indoor 12-core Alantek 306-773012-Y0LS

Giá :

46,800 vnđ

Cáp quang Single mode Indoor 12-core Alantek 306-773012-Y0LS

Mua hàng

Cáp quang đa mode 4-core Indoor Alantek 306-553004-Y0LS

Giá :

29,900 vnđ

Cáp quang đa mode 4-core Indoor Alantek 306-553004-Y0LS

Mua hàng

Cáp quang đa mode 4-core Alantek 306-STA504-Y000

Giá :

41,600 vnđ

Cáp quang đa mode 4-core Alantek 306-STA504-Y000

Mua hàng

Splitter Indoor 3-way Alantek 308-ISPV03-0000

Giá :

89,700 vnđ

Splitter Indoor 3-way Alantek 308-ISPV03-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 10-way Alantek 308-IS5150-0000

Giá :

323,700 vnđ

Splitter Indoor 10-way Alantek 308-IS5150-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 12-way Alantek 308-IS5152-0000

Giá :

367,900 vnđ

Splitter Indoor 12-way Alantek 308-IS5152-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 14-way Alantek 308-IS5154-0000

Giá :

415,025 vnđ

Splitter Indoor 14-way Alantek 308-IS5154-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 16-way Alantek 308-IS5156-0000

Giá :

435,500 vnđ

Splitter Indoor 16-way Alantek 308-IS5156-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 8-way Alantek 308-ISPV08-0000

Giá :

276,000 vnđ

Splitter Indoor 8-way Alantek 308-ISPV08-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 6-way Alantek 308-ISPV06-0000

Giá :

265,000 vnđ

Splitter Indoor 6-way Alantek 308-ISPV06-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 4-way Alantek 308-ISPV04-0000

Giá :

176,000 vnđ

Splitter Indoor 4-way Alantek 308-ISPV04-0000

Mua hàng

Splitter Indoor 2-way Alantek 308-ISPV02-0000

Giá :

90,000 vnđ

Splitter Indoor 2-way Alantek 308-ISPV02-0000

Mua hàng

Cáp điều khiển Alantek 301-CI9201-0500

Giá :

4,602,000 vnđ

Cáp điều khiển Alantek 301-CI9201-0500

Mua hàng